Trang tải game mod free dành riêng cho máy android

Модератор: Ambidekstr

Trang tải game mod free dành riêng cho máy android

Сообщение hoaislinnh12 » 26 дек 2019, 21:31

Có tương đối nhiều trang tải game mod hiện nay cho điện thoại hay máy tính bảng Android.Chơi game nhàn hơn xin vào Gamemodfree.com

Gamemodfree.com một tượng đài game mod hiện nay với Admin nước ngoài cập nhật game hằng ngày nên đảm bảo các bạn sẽ yêu ngay trong lần đầu tiên vào tham gia đấy.

Status của trang:

Dễ dàng tải xuống game và ứng dụng miễn phí, khám phá những kiến thức công nghệ và những thông tin bổ ích mỗi ngày

3 game tiêu biểu nhất của trang mod game khủng hoảng này

Garfield Rush v2.8.0 (Mod Apk Money) , Tap Titans 2 v3.5.0 (Mod Apk) .Hero Cantare with NAVER WEBTOON v1.2.123 (Mod Apk)

Game đều đã được chỉnh sửa thêm speed hoặc kim cương để cách anh em có thể chiến thoải mái hơn so với những game thủ cày cuốc. Game có thêm nhiều vũ khí mới tương đối phê cho anh em nghiền game mod.

Hướng dẫn mod và Việt Hóa Game

Trước hết cho em gửi lời chào tới các bác đã ạ. Thêm nữa là em phải nói trước là em không có ý định múa rìu qua mắt thợ đâu, các bác đừng gạch đá em vội. Lý do em sẽ nói ở phần cuối bài.​Vì sao phải cần cái này :
  • Thứ nhất : Đây là một cách build thu phí + tích hợp gắn kích hoạt các game Android của các Web/Wapmaster (Giúp họ tăng doanh thu cũng như giấc mơ làm giàu của họ)
  • Thứ hai : Đây là cách bỏ đi các thu phí của các Web/Wapmaster giúp cho người chơi không mất tiền khi tải game từ các Web hoặc Wap

Okay ! Như tiêu đề ạ, ở VN hiện giờ, chủ đề vi phạm phiên bản quyền thì gần như là tràn lan và bùng phát. cơ bản là chưa có luật hiện hành hoặc luật không ví dụ, thế nên các dòng sản phẩm nước ngoài đc đưa về, mod đi một chút, những bác có lẽ triển khai “biến của người ta thành của riêng mình” 1 cách ngon ơ Изображение. mặc dù vậy, trước nhất phải có Vì Sao để những bác làm như vậy.

Cái em cần nhấn mạnh ở đây, là những bác có muốn kiếm tiền trong game tốt không? Em sẽ hướng dẫn các bác kiếm tiền ảo như em mà không cầu kỳ, mất 1 2 ngày mà hàng tháng tìm cũng đc 1 2tr​Kiếm tiền trong game ngay từ những dòng sản phẩm mà các bác vừa biến của bầy khác thành của bọn mình ấy.​Em đang ấp ủ một ý định là làm giàu từ các dòng sản phẩm này, bởi luật lệ VN rất lỏng lẻo, về vụ bắt hay là không thì em chưa biết =)) nhưng mà trước giờ chưa thấy có vụ nào bị tống giam vì tội vi phạm phiên bản quyền ở nước ta cả nên mình phải tranh thủ ngay. Có vài cái gương trước mắt mà chúng ta dễ nhìn ra ạ, là cái bầy Qplay và bọn Freestore.Vn, hai đàn này gợi cho em cái ý tưởng kiếm tiền ảo qua những đầu số nhắn tin 15 cành một phát. Nghe nói lệch giá đàn này không hẳn là ít nên new sinh tồn đến tận bây giờ mặc dù bầy này hút máu rất ác. Vì Sao chúng ta không build như bầy này, kiếm nhẹ dịu vài triệu, có khi vài chục triệu một tháng mà chỉ mất vài tuần để tìm tiền xu TỬ các dòng sản phẩm CỦA NGƯỜI KHÁC.Tất nhiên những bác build sao thì build nhưng em úp mở cho những bác như sau:​

1.Kiếm game nước ngoài về.

2.dịch tiếng việt game.

3.khuyến mãi cùng các đầu số 87xx.​4.Gắn kích hoạt SMS 15 cành 1 phát là nghịch full ( hoặc thu phí theo đợt tùy những bác)

5.Tung sản phẩm lên những trang mạng để người ta sử dụng sản phẩm của bản thân mình​6.Thu tiền​Các bác thấy sao ạ? Em đã tửng thử việt hóa vài game đơn giản như: Where’s My Water? , Cut the Rope…. Mà chỉ mất khoảng hơn 1 tuần vừa làm vừa nghịch bởi lượng chữ giành cho mấy game này rất ít, may chăng có tiêu đề & một chút chỉ dẫn, các buttons là phải việt hóa.​Ở đây, em sẽ hướng dẫn những bác 2 bước cần thiết nhất để các bác tạo nên sự tiền ảo. Đó đó là bước 2 & bước 4 ( Nếu bác nào thương em thì để em làm bước 6 luôn cũng được ạ :”> )​​

1.Việt Hóa Game.​​Các gamer đừng nghĩ dịch tiếng việt là một trong vấn đề to tát, việt hóa game cực kì đơn giản, có khó là game thủ có kiên trì dịch sát nghĩa giỏi dịch dễ chơi xuất xắc thôi. sau đây là các ứng dụng cũng đúng các bước dễ chơi giúp các bác việt hóa 1 game. Thề và những bác, mấy game nhỏ lẻ có khi làm vài ngày là dứt mà chả tốn bao nhiêu xương máu =.=​( giải thích khá dài dòng nên lúc sau em sẽ thay đổi ngay)​​

2.Gắn kích hoạt SMS :​​Thực ra mức thu phí từ SMS của các bác là tùy theo lương tâm ạ :”>. nếu mà những bác muốn việt hóa đối kháng thuần chỉ sẽ giúp cho gamer đc tận hưởng dòng sản phẩm thì những bác bỏ qua bước này cũng rất được. tuy nhiên mà những bác muốn làm giàu, thì các bác phải làm thật kĩ & thật chắc bước này. 5k, 10k, 15k tốt như nào thì không quan trọng, tùy vào các bác cũng muốn hút máu chúng ta nhiều giỏi ít thôi. công việc dưới đây em sẽ giả tỉ mỉ, nếu làm sai tiền vàng không về thì các bác tự chịu nhé =.=​Các tư liệu cũng giống công cụ cần làm những bác vào chỗ này có hết cho em, trong số đó em chỉ dẫn chi tiết rồi đấy!​​https://docs.google.com/file/d/0B7t1qWMwI0A3QS1VZDAtdEJrV2c/edit​​Ok ! những bác muốn hỏi gì cứ hỏi, bao giờ em rảnh sẽ đảo sang 1 lượt giúp bác câu hỏi những vấn đề ! Còn hiện nay em đi tìm kiếm tiền trong game của em đây ạ :”>
I. tool cần thiết:
1. APK Manager 5.0.2: dùng để làm decomplite file apk thành dạng .smali
+ liên kết down: http://www.mediafire.com/?7q876339mt70097
2. tool để edit ngôn từ như: Notepad, Notepad ++ …
3. thư mục thư viện hack dưới dạng file .smali: (vhLib.zip) https://docs.google.com/file/d/0B7t1qWMwI0A3NDhtbHRSZkZRSUk/edit

II. hướng dẫn chi tiết:
Bước 1: cần dùng APK Manager để decomplite file apk cần hack, chạy file Script.bat. Lưu ý: File cần hack đây chính là game giỏi ứng dụng bác muốn về sau để gắn kích hoạt vào. Fifa 13, NOVA tốt bất kể game/ app nào những bác muốn.
bọn họ chỉ việc xem xét các số :

• 9 (Mở File apk)
  • 11 ( gói gọn File apk)
  • 12 ( Sign File apk để hình như mua game trên điện thoại hoặc máy vi tính bảng)

III. hướng dẫn Mod:

(Phần này mình đã viết chỉ dẫn ra file địa cầu vì khá dài Anh chị tải về nhé)
link sở hữu những tool liên kết các bác xem tại đây: Ở đây có một file hướng dẫn doc và file vnlib quan trọng.
https://docs.google.com/file/d/0B7t1qWMwI0A3NDhtbHRSZkZRSUk/edit?usp=sharing
hoaislinnh12

Благодарил (а): 0 раз.

Вернуться в Автоматизация